Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา
19 มิ.ย. ฐานข้อมูลเว็บเสีย ทำให้ข้อมูลระหว่าง 4:00 ถึง 13:00 หายไป ขออภัยในความผิดพลาด

DVD10B www.bluray25gb.com dvdkonjon พ่อค้าแพนด้า dvdkonjon www.orderto.me www.tualekshop.com
Hi Cd seriesdvdshop.com www.dvd4thai.com Googy ว่าง linedvd.com ว่าง
หน้า 3 ของ 202 แรกแรก 123451353103 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 21 ถึง 30 ของ 2013

กระทู้: <<< BLU-RAYและ DVD จากแม่สาย By Mr.Drama เจ้าเก่าเจ้าเดิม >>>

โพส
    538

ค่าปกติ

แจ้งข่าวครับ ..

ทางร้านได้มีการเปลี่ยนแปลง ชื่อ / เลขบัญชี ธ.กรุงเทพฯ ใหม่นะครับ ท่านใดสั่งซื้อมาหลังจากนี้กรุณาโอนมาที่บัญชีใหม่ด้วยนะครับ แจ้ง ณ.วันที่ 17/3/53

โพส
    538

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by iamredkop แสดงโพส
    อยากเสนอแนะว่าเวลาแจ้งส่งออกสินค้า
    น่าจะเอาเลขรหัส EMS มาโชว์ด้วยนะครับ หรือจะ PM ก็ได้
    เพราะจะช่วยให้สะดวกในการติดตามความคืบหน้า ในการส่งของทางไปรษณีย์ครับ
    เดี๋ยวนี้มีเวปให้ติดตามความคืบหน้าของ ems เยอะแยะไปหมดเลยครับ

แค่อยากเสนอแนะนะครับ ถ้าไม่สะดวกก็ไม่เป็นไรครับ
    แจงเหตุผลครับ

มันจะอันตรายสำหรับลูกค้านะครับ ถ้าเกิด จนท.ตามของไป ท่านจะไม่ได้รับของเลยนะครับ เสียเงินฟรีด้วยนะครับ ผมทำแบบนี้เซฟให้ท่านแล้วนะครับ ลูกค้าบางท่านสั่งเป็นหมื่น เกิดของโดนขึ้นมาทางร้านรับผิดชอบไม่ไหวนะครับ ถ้าท่านอยากได้เลขก็ pm มาขอหลังจากมีชื่อของท่านส่งออกแล้วได้ครับ ตอบให้ตลอดครับ

โพส
    538

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by wutti26 แสดงโพส
    ไม่เห็นตอบผมเลยครับ ได้รับการแจ้งโอนยังครับ

ผมไม่เห็น pm ของคุณเลยครับ ยังไงรบกวน pm แจ้งโอนมาอีกรอบนะครับ

โพส
    538

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by thai. แสดงโพส
    1.ปกเงา-the hurt locker / หน่วยระห่ำ ปลดล็อคระเบิดโลก / ซับ+เสียงไทย .. มาเพิ่มแล้ว
    2.ปกเงา- bangkok traffic love story (2009) /"รถไฟฟ้า..มาหานะเธอ / ซับ+เสียงไทย
    3.d5-prison break season 4 9d5 / ซับไทย 360.
    4.ซองลดราคา-pathfinder /ซับ + เสียงไทย 40.

ขอ ธนาคารกสิกรไทย ครับ

ตอบกลับให้แล้วนะครับ ทั้ง 2 ท่าน :d

โพส
    538

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by ziggamza แสดงโพส
    -SHERLOCK HOLMES / ดับแผนพิฆาตโลก / ซับ+เสียงไทย .. มาสเตอร์มาแล้ว
    -THE STORM WARRIOR 2 / ฟงอวิ๋น ขี่พายุทะลุฟ้า 2
    - LEGION / ศึกทูตสวรรค์ประจันอสูร / ซับ+เสียงไทย
    -THE TWILIGHT SAGA: NEW MOON / แวมไพร์ทไวไลท์ 2 นิวมูน
    -ALVIN AND THE CHIPMUNKS 2 / อัลวินกับสหายชิพมังค์จอมซน 2 / ซับ+เสียงไทย
    - Bangkok Traffic love Story (2009) /"รถไฟฟ้า..มาหานะเธอ / ซับ+เสียงไทย

ตอบกลับทาง pm ให้แล้วทุกท่านนะครับ

โพส
    538

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by jiratsak แสดงโพส
    ปกเงา- THE MUMMY / ซับ+เสียงไทย
    ปกเงา- THE MUMMY RETURNS / ซับ+เสียงไทย
    ปกเงา- THE MUMMY TOMB OF THE DRAGON EMPEROR / ซับ+เสียงไทย
    ปกเงา- SPIDER-MAN 1 / ซับ+เสียงไทย
    ปกเงา- SPIDER-MAN 2 / ซับ+เสียงไทย
    ปกเงา- 007 ****** ROYALE / ซับ+เสียงไทย
    ปกเงา- 007 "Quantum of Solace" / 007 พยัคฆ์ร้าย ทวงแค้นระห่ำโลก / ซับ+เสียงไทย

ตอบกลับทาง pm ให้แล้วนะครับทุกท่าน

โพส
    538

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by isaa แสดงโพส
    ปกเงา- LEGION / ศึกทูตสวรรค์ประจันอสูร / ซับ+เสียงไทย (เสียงไทยก้อง)
    ปกเงา-THE BLIND SIDE / เดอะ บลายด์ ไซด์ / ซับไทย (ไม่ใช่ MASTER)
    ปกเงา-ALVIN AND THE CHIPMUNKS 2 / อัลวินกับสหายชิพมังค์จอมซน 2 / ซับ+เสียงไทย (เสียงไทยก้อง)
    ปกเงา-FROM PARIS WITH LOVE / คู่ระห่ำ ฝรั่งแสบ / ซับ+เสียงไทย (เสียงไทยก้อง)
    ปกเงา-THE HURT LOCKER / หน่วยระห่ำ ปลดล็อคระเบิดโลก / ซับ+เสียงไทย
    ปกเงา-BANDSLAM / กระโจนฝัน ให้สนั่นโลก / ซับ+เสียงไทย
    ปกเงา- Planet 51 / แพลนเน็ต 51 / ซับ+เสียงไทย
    ปกเงา-FROM PARIS WITH LOVE / คู่ระห่ำ ฝรั่งแสบ / ซับ+เสียงไทย (เสียงไทยก้อง)

ค่าส่ง 50 บาทได้มั้ยครับ
    ตรงนี้ 8 แผ่นนะครับท่าน ไม่ได้ครับ น้ำหนักมันเกินครับ โปรฯ นี้ไม่ได้อะไรเลยครับ

โพส
    538

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by birdyman แสดงโพส
    สั่งไปวันนี้เที่ยง โอนบ่าย ทามมายไม่ส่งให้วันนี้ละคับ
    พอดีไม่เห็นชื่อ ส่งออก>> ที่หน้าแรกอะครับ

มันไม่เร็วขนาดนั้นหรอกครับท่าน

โพส
    538

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by thrn_nim แสดงโพส
    สั่งสินค้าไป วันที่ 5 เมษายน ได้รับออร์เดอร์ไหมเอ่ย

ผมยังไม่ได้รับรายการนะครับ ขอมาใหม่อีกรอบนะครับ

โพส
    538

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by nicholas แสดงโพส
    From: Nicholas Lo

฿฿ Blu-Ray rip dvd9ปกเงาสะท้อนแสงซอง 50 บาท ฿฿
    ปกเงา-THE TWILIGHT SAGA: NEW MOON / แวมไพร์ทไวไลท์ 2 นิวมูน / ซับ+เสียงไทย .. มาสเตอร์มาแล้ว
    ปกเงา- RINKO EIGHTEEN/ ซับ+เสียงไทย
    ปกเงา-HAEUNDAE / มหาวินาศมนุษยชาติ / ซับ+เสียงไทย
    ปกเงา-SHERLOCK HOLMES / ดับแผนพิฆาตโลก / ซับ+เสียงไทย .. มาสเตอร์มาแล้ว (X 2disc)
    ปกเงา-THE WARRIOR AND THE WOLF / ศึกรบจอมทัพ ศึกรักจอมใจ / ซับ+เสียงไทย
    ปกเงา- AMERICAN BEAUTY / ซับ+เสียงไทย
    ปกเงา- MAN ON FIRE / ซับ+เสียงไทย
    ปกเงา- SAVING PRIVATE RYAN / ซับ+เสียงไทย
    ปกเงา- THE DEVIL WEARS PRADA / ซับ+เสียงไทย
    ปกเงา- The Departed /ภารกิจโหด แฝงตัวโค่นเจ้าพ่อ2d9/ ซับ + เสียงไทย 100.
    ปกเงา- HIDALGO / ซับ+เสียงไทย

= DVD Rate - XXX ( UNREAD ) ซอง =
    ซอง-R-X 104 2dvd 160.
    ซอง-R-X 106 1dvd 80.
    ซอง-R-X 112 1dvd 80.
    ซอง-R-X 116 1dvd 80.
    ซอง-R-X 117 1dvd 80.
    ซอง-R-X 119 1dvd 80.
    ซอง-R-X 120 1dvd 80.
    ซอง-R-X 121 1dvd 80.
    ซอง-R-X 122 1dvd 80.
    ซอง-R-X 124 1dvd 80.

Bst rgds.
    ตอบกลับให้แล้วนะครับ

หน้า 3 ของ 202 แรกแรก 123451353103 ... สุดท้ายสุดท้าย

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส